Lịch thi đấu bóng đá cập nhật mới nhất hôm nay

Địa chỉ cập nhật lịch thi đấu bóng đá của các giải đấu lớn mới nhất ở đâu là thắc mắc của nhiều người có đam mê với bóng đá. Vậy hôm nay có những trận đấu nào, xem lịch thi đấu của đội bóng mình yêu thích ở đâu?… Bạn có thể tham khảo bài viết dưới đây của trực tiếp bóng đá để tìm hiểu nhé. 

Giải vô địch bóng đá Nữ Brazil
01:00 - 21/05
Real Brasilia Nữ
VS
Gremio Nữ
02:30 - 21/05
Ariquemes Nữ
VS
Ceara Nữ
Brazilian Campeonato Carioca 2
01:00 - 21/05
CLB Macae
VS
Americano FC
01:00 - 21/05
Artsul
VS
Goncalense
01:00 - 21/05
Friburguense
VS
Marica
01:00 - 21/05
Olaria
VS
America RJ
01:00 - 21/05
Sampaio Correa FE
VS
Cabofriense
Brazilian Youth Championship
01:00 - 21/05
Bangu U20
VS
Portuguesa RJ U20
Brazilian Papar 2
01:30 - 21/05
Parana PR
VS
Gremio Maringa PR
Serie C
02:30 - 21/05
AE Altos
VS
Ypiranga FC
02:30 - 21/05
Figueirense
VS
CLB Aparecidense GO
05:00 - 21/05
CLB Botafogo PB
VS
CLB Pouso Alegre
05:00 - 21/05
CLB Centro Sportivo Alagoano
VS
CLB Brusque
Campeonato Gaucho 2
03:00 - 21/05
Brasil Farroupilha
VS
Tres Passos RS
03:00 - 21/05
EC Guarani
VS
Sao Gabriel RS
03:00 - 21/05
Gaucho
VS
Tupi RS
03:00 - 21/05
Gloria RS
VS
Veranopolis
03:00 - 21/05
Guarany de Bage
VS
Santa Cruz RS
03:00 - 21/05
Inter Santa Maria
VS
GE Bage
03:00 - 21/05
Lajeadense
VS
EC Pelotas(RS)
03:00 - 21/05
Monsoon FC
VS
Frederiquense
Serie D
03:00 - 21/05
Aguia De Maraba
VS
Humaita
03:00 - 21/05
Aguia De Maraba
VS
Humaita
03:00 - 21/05
CLB Bahia de Feira BA
VS
Retro FC Brasil
03:00 - 21/05
CLB Anapolis
VS
CLB Ipora
03:00 - 21/05
CLB Cascavel
VS
CLB Maringa
03:00 - 21/05
Caucaia
VS
Atletico-CE
03:00 - 21/05
Camboriu SC
VS
CLB Concordia AC
03:00 - 21/05
CLB Cascavel
VS
CLB Maringa
03:00 - 21/05
Democrata
VS
CLB Athletic MG
03:00 - 21/05
Falcon FC
VS
Sergipe
03:00 - 21/05
CLB Ferroviaria SP
VS
CLB Internacional
03:00 - 21/05
Ferroviario
VS
Tocantinopolis
03:00 - 21/05
Globo
VS
CLB Potiguar RN
03:00 - 21/05
Iguatu CE
VS
Pacajus
03:00 - 21/05
Interporto
VS
CLB Brasiliense
03:00 - 21/05
EC Jacuipense
VS
Alagoinhas Atletico BA
03:00 - 21/05
CLB Nacional
VS
CLB Princesa
03:00 - 21/05
Nacional de Patos
VS
Sousa
03:00 - 21/05
Nova Iguacu
VS
CLB Santo Andre
03:00 - 21/05
CLB Novo Hamburgo RS
VS
CLB Brasil de Pelotas
03:00 - 21/05
Operario MS
VS
CLB CA Patrocinense
03:00 - 21/05
Parnahyba
VS
Fluminense-PI
03:00 - 21/05
CLB XV de Piracicaba
VS
CRAC
03:00 - 21/05
CLB Portuguesa RJ
VS
CLB Resende-RJ
03:00 - 21/05
Real Noroeste
VS
Vitoria ES
03:00 - 21/05
CLB Santa Cruz PE
VS
Campinense
03:00 - 21/05
Sao Francisco FC
VS
Tuna Luso
03:00 - 21/05
Real Noroeste
VS
Vitoria ES
03:00 - 21/05
CLB Santa Cruz PE
VS
Campinense
03:00 - 21/05
Sao Francisco FC
VS
Tuna Luso
03:00 - 21/05
Independente Sao Joseense PR
VS
Hercilio Luz
03:00 - 21/05
Sao Raimundo RR
VS
Trem-AP
03:00 - 21/05
CLB Uniao Rondonopolis
VS
CLB CEOV
03:00 - 21/05
CLB Aimore
VS
CLB Caxias RS
03:00 - 21/05
ASA AL
VS
Cruzeiro Arapiraca
03:00 - 21/05
Ceilandia
VS
Real Desportivo/RO
03:00 - 21/05
Cordino
VS
Maranhao
BRA Amapazap
03:00 - 21/05
Sao Paulo AP
VS
Macapa
CostaRica Women's Primera Division
06:00 - 21/05
Sporting FC (W)
VS
Saprissa (w)
MLS
06:30 - 21/05
CLB Cincinnati
VS
CLB Columbus Crew
06:30 - 21/05
CLB Philadelphia Union
VS
CLB New England Revolution
06:30 - 21/05
Inter Miami
VS
Orlando City
06:30 - 21/05
New York Red Bulls
VS
CLB Montreal Impact
06:30 - 21/05
Charlotte FC
VS
CLB Nashville
06:40 - 21/05
DC United
VS
CLB LA Galaxy
07:30 - 21/05
Austin FC
VS
CLB Toronto
07:30 - 21/05
CLB Chicago Fire
VS
Atlanta Utd
07:30 - 21/05
CLB Dallas
VS
Houston Dynamo
08:30 - 21/05
Colorado Rapids
VS
Real Salt Lake
08:30 - 21/05
St. Louis City SC
VS
Kansas City
09:30 - 21/05
Portland Timbers
VS
Minnesota United
09:30 - 21/05
Los Angeles FC
VS
San Jose Earthquakes
09:30 - 21/05
Vancouver Whitecaps
VS
Seattle Sounders
USL Championship
06:30 - 21/05
Birmingham
VS
El Paso
06:30 - 21/05
Detroit
VS
CLB San Antonio
07:30 - 21/05
Rio Grande Valley
VS
Tampa Bay
09:00 - 21/05
Orange County SC
VS
Phoenix Rising FC
09:00 - 21/05
Sacramento Republic
VS
Oakland Roots
USL League Two
06:30 - 21/05
Southern Soccer Academy
VS
Tennessee SC
06:30 - 21/05
Asheville City
VS
East Atlanta
06:30 - 21/05
Dalton
VS
SC United Bantams
07:00 - 21/05
Long Island
VS
Westchester
07:00 - 21/05
Round Rock SC
VS
Houston FC
07:00 - 21/05
Texas United
VS
Mississippi Brilla
10:00 - 21/05
Arizona Arsenal
VS
Capo FC
United States National Premier Soccer League
06:30 - 21/05
Chattanooga Red Wolves
VS
Union Omaha
07:00 - 21/05
CF10 Houston FC
VS
Laredo Heat
07:30 - 21/05
Tulsa Athletics
VS
Reign FK
08:00 - 21/05
FC Davis
VS
El Farolito SC
09:00 - 21/05
Central Valley Fuego
VS
Tormenta
Ngoại hạng Mỹ Nữ
06:30 - 21/05
Sunrise Prime FC (W)
VS
FC Surge (w)
08:00 - 21/05
San Francisco Nighthawks (w)
VS
FC Davis (W)
Uruguay Amateur Cup
06:45 - 21/05
CA Juventud Colonia
VS
Quilmes Uruguay
Giải vô địch quốc gia Chile
07:00 - 21/05
U. Catolica
VS
Union La Calera
Division Profesional
07:00 - 21/05
The Strongest
VS
Vaca Diez
Serie A
07:00 - 21/05
CLB Santos
VS
Palmeiras
NWSL Nữ
07:00 - 21/05
Kansas City NWSL Nữ
VS
Racing Louisville Nữ
07:30 - 21/05
Houston Dash Nữ
VS
San Diego Wave (W)
LPF
07:00 - 21/05
Independiente
VS
Plaza Amador
Giải Bóng đá Vô địch Quốc gia Argentina
07:30 - 21/05
Lanus
VS
CLB Newells Old Boys
07:30 - 21/05
Club Atletico Tigre
VS
Atl. Tucuman
Primera Division
07:30 - 21/05
Portuguesa
VS
Deportivo Metropolitano
Primera Nacional
07:30 - 21/05
Chaco For Ever
VS
CLB Atletico Rafaela
07:30 - 21/05
Independiente Rivadavia
VS
Deportivo Madryn
07:30 - 21/05
Tristan Suarez
VS
Quilmes
OFC Champions League
08:00 - 21/05
Hekari Utd
VS
Pirae
11:00 - 21/05
AS Tiga Sport
VS
Ifira Black Bird
Liga de Ascenso
08:00 - 21/05
Municipal Liberia
VS
Escorpiones Belen
Giải vô địch quốc gia Colombia
08:00 - 21/05
Medellin Independiente
VS
CLB Millonarios
Giải vô địch quốc gia Nicaragua
08:00 - 21/05
CLB Diriangen
VS
CLB Real Esteli
Giải Vô địch Bóng đá Quốc gia Mexico
08:06 - 21/05
Monterrey
VS
Tigres
Giải Vô Địch Quốc Gia Peru
08:30 - 21/05
Sporting Cristal
VS
Cusco
Hạng Nhất El Salvador
08:30 - 21/05
CLB Alianza San Salvador
VS
CLB CD FAS
Japanese Nadeshiko League 2
09:00 - 21/05
JFA Academy Fukushima (w)
VS
Viamaterras Miyazaki (W)
09:00 - 21/05
Diavorosso Hiroshima (W)
VS
Tsukuba FC (w)
09:00 - 21/05
Norddea Hokkaido (w)
VS
Okayama Yunogo Belle (w)
11:00 - 21/05
Fukuoka AN (w)
VS
Veertien Mie (W)
Giải Vô địch Quốc gia Guatemala
09:00 - 21/05
Xelaju
VS
CLB Guastatoya
Giải bóng bầu dục NSW
09:30 - 21/05
Lake Macquarie Reserves
VS
Cooks Hill United Reserves
09:30 - 21/05
Weston Workers Reserves
VS
Broadmeadow Magic Reserves
09:30 - 21/05
Charlestown Azzurri Reserves
VS
New Lambton FC Reserves
Australia Capital Territory U23 League
09:45 - 21/05
Canberra Croatia FC U23
VS
Canberra Olympic U23
Giải hạng hai Nga
10:00 - 21/05
SKA Khabarovsk II
VS
CLB Kvant Obninsk
12:00 - 21/05
Sakhalin
VS
CLB FK Kolomna
16:00 - 21/05
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
VS
CLB Torpedo Vladimir
16:00 - 21/05
FK Zenit Izhevsk
VS
FC Nosta Novotroitsk
17:00 - 21/05
Krasnogorsk
VS
S. Kostroma
17:00 - 21/05
CLB Strogino Moscow
VS
CLB FK Znamya Noginsk
17:00 - 21/05
FK Biolog
VS
Forte Taganrog
18:00 - 21/05
Clb Metallurg Lipetsk
VS
CLB Saturn Moscow
18:00 - 21/05
Dinamo Vladivostok
VS
CLB Avangard
18:00 - 21/05
Peresvet Podolsk
VS
Balashikha
18:00 - 21/05
Arsenal Tula II
VS
Penza
18:00 - 21/05
Amkar
VS
FK Tyumen
18:00 - 21/05
Omsk
VS
Torpedo Miass
18:00 - 21/05
FK Khimik-Avgust
VS
FK Ural 2
19:00 - 21/05
Baltika-BFU Kaliningrad
VS
CLB Murom
19:00 - 21/05
CLB Luki Energiya
VS
Tekstilshchik Ivanovo
19:00 - 21/05
Chayka K-SR
VS
FK Kuban Kholding
19:00 - 21/05
FK Chelyabinsk
VS
FK Novosibirsk
20:00 - 21/05
D. Bryansk
VS
Salyut-Belgorod
20:00 - 21/05
FK Spartak Tambov
VS
CLB Khimki (Nga)
20:00 - 21/05
Orenburg 2
VS
Dinamo Barnaul
21:00 - 21/05
CLB Znamya Truda
VS
Dinamo Saint Petersburg
21:00 - 21/05
R. Volgograd
VS
Chernomorets Novorossiysk
22:00 - 21/05
CLB FK Leningradets
VS
CLB Chertanovo Moscow
23:30 - 21/05
FK Sakhalinets
VS
FK Kosmos Dolgoprudny
Australia New South Wales U20 League
10:00 - 21/05
Rockdale City Suns U20
VS
St George City FA U20
Giải hạng hai Mexico
10:00 - 21/05
Club Chivas Tapatio
VS
Atl. Morelia
Emperors Cup
10:00 - 21/05
Verspah Oita
VS
FC Baleine Shimonoseki
11:00 - 21/05
Briobecca Urayasu
VS
Tsukuba University
11:00 - 21/05
Kataller Toyama
VS
Hokuriku University
11:00 - 21/05
Reilac Shiga FC
VS
Azul Claro Numazu
11:00 - 21/05
Veertien Kuwana
VS
Gainare Tottori
11:00 - 21/05
Vanraure
VS
Sony Sendai
11:00 - 21/05
Nara Club
VS
Honda FC
11:00 - 21/05
Fukui United
VS
Bundey thuns kakogawa
11:00 - 21/05
Giravanz Kitakyushu
VS
Kagoshima United
11:00 - 21/05
Grulla Morioka
VS
Criacao Shinjuku
11:00 - 21/05
Tonan Maebashi
VS
Yamanashi Gakuin University Pegasus
11:00 - 21/05
SC Sagamihara
VS
Tokyo International University
11:00 - 21/05
SRC Hiroshima
VS
Celeste Tokushima
11:00 - 21/05
FC Ryukyu
VS
Mitsubishi Motors Mizushima
11:00 - 21/05
BTOP Thank Kuriyama
VS
Yamagata University
11:00 - 21/05
Imabari
VS
Mitsubishi Nagasaki
11:00 - 21/05
Beluga Rosso Iwami
VS
Kochi United
Bóng đá U23 Queensland Úc
10:45 - 21/05
Southside Eagles U23
VS
Caboolture FC U23
11:45 - 21/05
Gold Coast United U23
VS
Brisbane City U23
QLD D2
11:00 - 21/05
CLB Ipswich knights SC
VS
CLB Magic United TFA
Nadeshiko League Nữ
11:00 - 21/05
Yokohama FC Seagulls Nữ
VS
Orca Kamogawa Nữ
11:00 - 21/05
Harima Albion Nữ
VS
Yamato Sylphid Nữ
12:00 - 21/05
Setagaya Sfida FC Nữ
VS
Bunnys Gunma FC White Star
Women Empowerment League
11:00 - 21/05
Albirex Niigata Nữ (Jpn)
VS
AC Nagano Parceiro Ladies
12:00 - 21/05
Saitama Nữ (Jpn)
VS
Inac Kobe Leonesa Nữ (Jpn)
12:00 - 21/05
Urawa Nữ (Jpn)
VS
JEF United Nữ (Jpn)
Australia TSAmania Cup
11:00 - 21/05
Hobart United
VS
South Hobart
Giải Ngoại hạng Quốc gia kv Bắc NSW
11:30 - 21/05
Charleston City Blues
VS
New Lambton FC
11:30 - 21/05
Lake Macquarie
VS
Cooks Hill United
11:30 - 21/05
Weston Workers
VS
CLB Broadmeadow Magic
Giải hạng Nhất khu vực Bắc NSW
11:30 - 21/05
CLB South Cardiff
VS
CLB Wallsend
11:30 - 21/05
West Wallsend SC
VS
Thornton Redbacks FC
NPL NSW
12:00 - 21/05
Rockdale City Suns
VS
St George City FA
NPL ACT
12:00 - 21/05
Canberra Croatia
VS
Canberra Olympic
Giải bóng đá hạng nhì Nhật Bản
12:00 - 21/05
Chiba
VS
Tochigi SC
12:00 - 21/05
Fujieda MYFC
VS
Tokushima
12:00 - 21/05
Kanazawa
VS
CLB Ventforet
12:00 - 21/05
Machida
VS
Shimizu S-Pulse
12:00 - 21/05
CLB Yamagata
VS
Blaublitz Akita
12:00 - 21/05
Oita Trinita
VS
V Varen Nagasaki
12:00 - 21/05
CLB Omiya Ardija
VS
Vegalta Sendai
12:00 - 21/05
Renofa Yamaguchi
VS
Tokyo Verdy
13:00 - 21/05
Mito Hollyhock
VS
Roasso Kumamoto
14:00 - 21/05
Jubilo Iwata
VS
Ban Di Tesi Iwaki
17:00 - 21/05
Fagiano Okayama
VS
Thespakusatsu Gunma
National Premier Leagues Victoria 2
12:00 - 21/05
Eastern Lions
VS
Western United FC NPL
12:00 - 21/05
Melbourne Heart (Youth)
VS
CLB Northcote City
Giải Ngoại hạng Quốc gia Úc bang Queensland
12:00 - 21/05
Brisbane U21
VS
Sunshine Coast Wanderers FC
14:00 - 21/05
CLB Gold Coast United
VS
CLB Brisbane
Australia Capital Territory Women's League
12:00 - 21/05
Gungahlin United(w)
VS
Canberra Olympic(w)
12:00 - 21/05
West Canberra Wanderers FC (W)
VS
Canberra FC (w)
12:00 - 21/05
ANU FC (W)
VS
Belconnen United (w)
National Premier Leagues Victoria 3
12:00 - 21/05
Melbourne Victory NPL
VS
Boroondara
QLD D4
12:00 - 21/05
Broadbeach United Blue
VS
Mudgeeraba
QLD D3
12:00 - 21/05
Gold Coast Knights B
VS
Tweed United
Mongolia Super Cup
12:00 - 21/05
Bavarians FC
VS
Alliance FC
15:00 - 21/05
UB Mazaalainuud
VS
Tuuliin Tom Tulnuud
AVPL(W)
12:00 - 21/05
Brunswick Juventus (W)
VS
Melbourne Uni (w)
Giải hạng nhất quốc gia Hong Kong
12:30 - 21/05
North District FC
VS
Yuen Long FC
12:30 - 21/05
Eastern District SA
VS
Wong Tai Sin
Australia Queensland State League 1
13:00 - 21/05
CLB Southside Eagles
VS
Caboolture FC
Korean K League 4
13:00 - 21/05
Daejeon Hana Citizen II
VS
Seoul United
13:00 - 21/05
Dangjin Citizen
VS
Chungju Citizen
14:00 - 21/05
Daegu FC II
VS
Sejong Vanesse FC
Giải K3 Hàn Quốc
13:00 - 21/05
Gimhae
VS
Changwon
14:00 - 21/05
Yangpyeong
VS
Hwaseong
Australia Queensland State Women's League
13:00 - 21/05
Queensland Lions(w)
VS
Capalaba (w)
13:00 - 21/05
FQ QAS Women
VS
Sunshine Coast Wanderers (W)
Australia New South Wales Women's Premier League
13:00 - 21/05
New Lambton FC (W)
VS
Adamstown Rosebud (w)
Australia New South Wales Women's League
13:40 - 21/05
Football NSW Institute (w)
VS
University of Sydney (w)
14:00 - 21/05
Aime Rigi (w)
VS
Blacktown Spartans(w)
14:00 - 21/05
Illawarra Stingrays (w)
VS
NWS Spirit (W)
14:00 - 21/05
Northern Tigers FC (w)
VS
Bankstown City Lions (w)
14:00 - 21/05
Manly Utd (w)
VS
Sydney Olympic FC (w)
14:00 - 21/05
Maca Searle (w)
VS
Bulls Academy (W)
14:10 - 21/05
Gladesville Ravens (W)
VS
Apia L Tigers (w)
K League 2
14:00 - 21/05
Gyeongnam FC
VS
Busan
16:30 - 21/05
Gimcheon Sangmu FC
VS
Cheongju Jikji
Jia League
14:00 - 21/05
Wuxi Wugou
VS
Guangxi Baoyun FC
14:30 - 21/05
Qingdao Youth Island
VS
Sichuan Jiuniu
14:30 - 21/05
Dandong Tengyue
VS
Dongguan Guanlian
Western Australia Women's League
14:00 - 21/05
Subiaco Nữ
VS
Curtin University FC (w)
14:00 - 21/05
Perth RedStar (W)
VS
Murdoch University Melville FC (w)
14:00 - 21/05
Balcatta Nữ
VS
NTC Football West (w)
15:00 - 21/05
Perth SC (w)
VS
Fremantle City FC (w)
PFL
14:00 - 21/05
Dynamic Herb Cebu
VS
Stallion
K League 1
14:30 - 21/05
Gangwon
VS
CLB Pohang Steelers
16:00 - 21/05
Suwon Samsung Bluewings
VS
CLB Ulsan Hyundai
17:00 - 21/05
CLB Jeonbuk Hyundai Motors
VS
Suwon FC
Chinese Hong Kong Second Division
14:30 - 21/05
Tung Sing FC
VS
Lucky Mile FC
14:30 - 21/05
Yau Tsim Mong
VS
Tuen Mun
14:30 - 21/05
Sai Kung
VS
Kowloon Cricket Club
14:30 - 21/05
Fu Moon FC
VS
Wan Chai
14:30 - 21/05
Flower
VS
3 Sing FC
14:30 - 21/05
Wing Go FC
VS
Kwong Wah AA
14:30 - 21/05
Sao Jose
VS
Chelsea FC Soccer School (HK)
14:30 - 21/05
Mutual Football Club
VS
Kwun Tong
Australia Victorian Premier League U21
15:00 - 21/05
Melbourne Knights U21
VS
St. Albans Saints U21
Giải đấu liên tỉnh Đài Loan Trung Quốc
15:00 - 21/05
Athletic Club Taipei
VS
Taiwan Steel
15:00 - 21/05
Taichung
VS
Taipower
15:00 - 21/05
Zhanyi Skywalkers
VS
Hang Yuen
17:00 - 21/05
Ming Chuan University
VS
Taipei Tatung
Giải ngoại hạng Mông Cổ
15:00 - 21/05
Tuv Buganuud
VS
Deren FC
18:00 - 21/05
Selenge Press
VS
FC Ulaanbaatar
Superliga Nữ
15:00 - 21/05
Baia Mare Nữ
VS
Universitatea Galati Nữ
15:00 - 21/05
Piros Security Nữ
VS
Fairplay Bucuresti Nữ
15:00 - 21/05
Ol Cluj Nữ
VS
Banat Nữ
15:00 - 21/05
CSM Alexandria (w)
VS
Targu Mures Nữ
17:00 - 21/05
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w)
VS
Carmen Bucuresti Nữ
Finland U20 League
15:00 - 21/05
PK-35 Vantaa U20
VS
HPS U20
Giải bóng đá hạng nhất quốc gia Séc
15:15 - 21/05
Bohemians 1905 B
VS
Povltava FA
15:15 - 21/05
Ostrava B
VS
Blansko
15:15 - 21/05
Chlumec nad Cidlinou
VS
Hradec Kralove B
16:00 - 21/05
Teplice B
VS
Benesov (Cze)
22:00 - 21/05
Sokol Hostoun
VS
Dukla Praha B
22:00 - 21/05
Sokol Brozany
VS
Jablonec B
Czech Fourth Division
15:15 - 21/05
Havirov
VS
Frenstat Pod Radhostem
15:15 - 21/05
Liberec B
VS
Turnov
15:15 - 21/05
Brno B
VS
Vsetin
15:15 - 21/05
Chrudim B
VS
Benatky Nad Jizerou
15:15 - 21/05
Meteor Praha
VS
SK Kladno
22:00 - 21/05
Kozlovice
VS
HFK Olomouc
22:00 - 21/05
FK Bohumin
VS
Krnov
22:00 - 21/05
Spolana Neratovice
VS
Louny
22:00 - 21/05
Sokol Lanzho
VS
Zdar nad Sazavou
Austrian Landesliga
15:15 - 21/05
ATSV Wolfsberg
VS
ASKO Gmund
16:00 - 21/05
Langenrohr
VS
SC Ortmann
16:15 - 21/05
WAF Brigittenau (Aut)
VS
Sportunion Mauer
21:30 - 21/05
Union Innsbruck
VS
SK Ebbs
22:00 - 21/05
ASK Mannersdorf
VS
Ardagger
22:00 - 21/05
Bleiburg
VS
SV Kraig
CFL
15:15 - 21/05
ABC Branik
VS
Tempo Praha
15:30 - 21/05
Jiskra Trebon
VS
Milevsko
18:00 - 21/05
Tyniste Nad Orlici
VS
Cerveny Kostelec
20:00 - 21/05
Lisen B
VS
Kurim
21:30 - 21/05
Chotebor
VS
Slovan Kamenice nad Lipou
22:00 - 21/05
FC Vresina
VS
TJ Petrvald
22:00 - 21/05
Karlovy Vary B
VS
Sokol Citice
23:00 - 21/05
TJ Sokol Radnice
VS
TJ Sokol Cernice
Giải hạng Nhất Áo
15:30 - 21/05
CLB Kapfenberg
VS
St. Polten
17:30 - 21/05
Sturm Graz (Nghiệp dư)
VS
SK Vorwarts Steyr
Giải vô địch Nga, Nữ
15:30 - 21/05
Lokomotiv Moscow Nữ
VS
CSKA Moscow Nữ
Giải 3.Liga Áo
15:30 - 21/05
Dornbirner SV
VS
Admira Dornbirn
16:00 - 21/05
FC Brauerei Egg
VS
Wolfurt
21:00 - 21/05
Wolfsberger AC Youth
VS
CLB Gleisdorf
21:00 - 21/05
RW Rankweil
VS
Rheindorf Altach B
21:30 - 21/05
Reichenau (Aut)
VS
Hohenems
22:00 - 21/05
SV Telfs
VS
Fugen (Aut)
German U19 Youth League
15:30 - 21/05
FC Heidenheim U19
VS
Werder Bremen U19
15:30 - 21/05
Nurnberg U19
VS
Union Berlin U19
16:00 - 21/05
Hamburger SV U19
VS
Dusseldorf U19
16:00 - 21/05
Ingolstadt U19
VS
RW Essen U19
16:00 - 21/05
Mainz U19
VS
Augsburg U19
16:00 - 21/05
SV Meppen U19
VS
SpVgg Unterhaching U19
16:00 - 21/05
Paderborn U19
VS
Cottbus U19
17:00 - 21/05
Hertha Zehlendorf U19
VS
VfB Hilden U19
19:00 - 21/05
Walldorf U19
VS
Viktoria Koln U19
19:30 - 21/05
VfL Wolfsburg U19
VS
B. Monchengladbach U19
20:00 - 21/05
Reutlingen U19
VS
Eintracht Trier U19
20:30 - 21/05
Stuttgart U19
VS
RB Leipzig U19
Slovak 3.Liga
15:30 - 21/05
Jednota Banova
VS
RSC Hamsik Academy
16:00 - 21/05
Slavia TU Kosice
VS
1.FK Svidnik
22:00 - 21/05
TJ Druzstevnik Vrakun
VS
Sered
22:00 - 21/05
Poprad
VS
Stropkov
22:00 - 21/05
OFK Malzenice
VS
OK castkovce
22:00 - 21/05
Kalinovo
VS
MFK Vranov nad Topou
22:00 - 21/05
Belusa
VS
Galanta
22:00 - 21/05
MFK Snina
VS
Rimavska Sobota
3. SNL
15:30 - 21/05
Videm
VS
CLB Drava
22:00 - 21/05
NK Smartno
VS
Dravograd
Malaysian League 3
15:45 - 21/05
Imigresen FC
VS
Manjung City FC
Giải Vô địch Quốc gia nữ Áo
16:00 - 21/05
Wacker Innsbruck Nữ
VS
Sturm Graz Nữ
16:00 - 21/05
St. Polten Nữ
VS
Vorderland Nữ
19:00 - 21/05
BW Linz (W)
VS
Neulengbach Nữ
Giải vô địch quốc gia Andorra
16:00 - 21/05
Atletic Escaldes
VS
Inter Escaldes
22:00 - 21/05
UE Santa Coloma
VS
UE Engordany
22:00 - 21/05
Sant Julia
VS
FC Ordino
Giải vô địch trẻ 1 Ý
16:00 - 21/05
Cagliari U19
VS
Verona U20
16:00 - 21/05
Inter U19
VS
Cesena U19
18:00 - 21/05
Udinese U19
VS
AS Roma U19
18:00 - 21/05
Bologna U19
VS
Torino U19
20:00 - 21/05
Empoli U19
VS
Napoli Youth
Giải Bóng đá Hạng Nhất Quốc Gia Việt Nam
16:00 - 21/05
Tuan Tu Phu Tho
VS
Hoa Binh
17:00 - 21/05
Đồng Tâm Long An
VS
TTBD Phu Dong
Giải nữ 2. Bundesliga Đức
16:00 - 21/05
Koln II (w)
VS
CLB nữ Ingolstadt 04
19:00 - 21/05
Sand Nữ
VS
Andernach Nữ
19:00 - 21/05
CLB nữ FFC Frankfurt II
VS
SC Freiburg II (w)
19:00 - 21/05
Rb Leipzig Nữ
VS
CLB nữ Gutersloh
19:00 - 21/05
Bayern Munich 2 Nữ
VS
Nurnberg (w)
19:00 - 21/05
Hoffenheim 2 Nữ
VS
Jena Nữ
19:00 - 21/05
Wolfsburg 2 Nữ
VS
Turbine Potsdam 2 Nữ
Giải hạng ba Ba Lan
16:00 - 21/05
Wolania Wola Rzedzinska
VS
Brzesko
16:00 - 21/05
Szombierki Bytom
VS
Piast Gliwice (Youth)
17:00 - 21/05
CLB Jagiellonia Bialystok II
VS
Sokol Ostroda
17:00 - 21/05
Pelikan Lowicz
VS
Blonianka Blonie
17:00 - 21/05
Pogon Szczecin II
VS
Gedania Gdansk
17:00 - 21/05
KTS-K Luzino
VS
Arka Gdynia II
Giao hữu Quốc tế
16:00 - 21/05
Poland U16
VS
Belgium U16
19:00 - 21/05
Denmark U16
VS
Sweden U16
19:00 - 21/05
Cameroon (w)U20
VS
Panama (w) U20
22:00 - 21/05
Nigeria U20 Nữ
VS
Niger U20 (W)
23:00 - 21/05
Pháp U19 Nữ
VS
Nhật Bản U19 Nữ
Kenya Women's Football League
16:00 - 21/05
Zetech Sparks FC (W)
VS
Kisumu All Starlets (W)
16:00 - 21/05
Wadadia (W)
VS
Gaspo FC (W)
MFL C
16:15 - 21/05
Terengganu II U23
VS
Kedah II U23
16:30 - 21/05
Pilau PinangU23
VS
Johor Darul Takzim II U23
19:15 - 21/05
Sabah U23
VS
Kelantan United U23
20:00 - 21/05
PDRM U23
VS
FAM-MSN Project U23
Australia New South Wales League 2
16:30 - 21/05
Western Rage
VS
South Coast Flame FC
Indian I-League 2nd Division
16:30 - 21/05
Lajong
VS
FC Bengaluru United
17:30 - 21/05
United SC Kolkata
VS
Ambernath United
Segunda Division B
16:30 - 21/05
Zaragoza B
VS
CD Coria
17:00 - 21/05
Sanluqueno
VS
CLB Real Valladol B
17:00 - 21/05
CE Manresa
VS
Navalcarnero
17:00 - 21/05
UCAM Murcia
VS
Pena Deportiva
17:00 - 21/05
Compostela
VS
Tarazona
22:00 - 21/05
Gernika
VS
Real Aviles
22:00 - 21/05
Beasain
VS
Ourense CF
23:00 - 21/05
G. Segoviana
VS
Recreativo Huelva
23:30 - 21/05
Zamora
VS
Alaves B
South Africa Women's League
16:30 - 21/05
University of Pretoria (W)
VS
Ma Indies FC (w)
18:00 - 21/05
Blue Birds FC (w)
VS
Hallelujah Zebra Force (w)
20:00 - 21/05
Azzurro Academy (W)
VS
HBU FC (W)
Giải vô địch Trẻ Central
17:00 - 21/05
Escola Warszawa U18
VS
CLB Lech Poznan (Youth)
17:00 - 21/05
Korona Kielce U19
VS
CLB Lechia Gdansk (Youth)
17:00 - 21/05
CLB Zaglebie Lubin Youth
VS
Slask U18
20:00 - 21/05
Miedz Legnica Youth
VS
Wisla U18
Primera Division Nữ
17:00 - 21/05
Madrid C. Nữ
VS
Barcelona Nữ
21:00 - 21/05
Levante Nữ
VS
Betis Nữ
Giải hạng Hai Bồ Đào Nha
17:00 - 21/05
Estrela
VS
CLB Nacional
20:00 - 21/05
Mafra
VS
Moreirense
21:30 - 21/05
Torreense
VS
Penafiel
Giải vô địch quốc gia Singapore
17:00 - 21/05
Lion City
VS
Albirex Niigata
17:00 - 21/05
Geylang
VS
Tanjong Pagar
Giải vô địch quốc gia Việt Nam
17:00 - 21/05
Khánh Hòa
VS
Becamex Bình Dương
19:15 - 21/05
CLB Hồ Chí Minh
VS
Cong An Nhan Dan
Giải Bóng đá Ngoại hạng Kazakhstan
17:00 - 21/05
Tobol
VS
Maktaaral
19:00 - 21/05
Kairat
VS
Kaisar Kyzylorda
21:00 - 21/05
Aktobe
VS
Kaspij Aktau
22:00 - 21/05
Ordabasy
VS
Okzhetpes
Australia Victorian Women's Premier League
17:00 - 21/05
Boroondara Eagles (w)
VS
Emerging Athlete Program (w)
Giải hạng 2 Romania
17:00 - 21/05
Steaua Bucuresti
VS
CLB Gloria Buzau
17:00 - 21/05
Otelul
VS
CLB Unirea Dej
17:00 - 21/05
CLB Politehnica Iasi
VS
Din. Bucuresti
1. Liga
17:00 - 21/05
FK Smiltene
VS
Dinamo Riga
17:00 - 21/05
Valmieras FK II
VS
FK Ventspils
22:00 - 21/05
Olaine
VS
Beitar
Cúp bóng đá Phần Lan
17:00 - 21/05
JaPS 3
VS
Lahden Reipas
17:00 - 21/05
JaPS 3
VS
Lahden Reipas
23:30 - 21/05
MPS
VS
Honka Akatemia
Thai League 3
17:00 - 21/05
Chanthaburi FC
VS
MH Nakhonsi
Giải Vô địch Bóng đá nữ Tây Ban Nha
17:00 - 21/05
Cacereno (W)
VS
Dep. La Coruna Nữ
Lithuanian Women's A Lyga
17:00 - 21/05
FK Banga (w)
VS
FK Vilnius (W)
19:00 - 21/05
FK Saned (W)
VS
FC Hegelmann (W)
Giải hạng tư Baden Wuerttemberg
17:00 - 21/05
TuS Makkabi Berlin
VS
Mahdov FC
19:00 - 21/05
SG Dynamo Schwerin
VS
Hertha 06 Charlotten
19:00 - 21/05
FC Oberlausitz
VS
Nordhausen
20:00 - 21/05
Westfalia Rhynern
VS
CLB Sportfreunde Lotte
20:00 - 21/05
Schermbeck
VS
Clarholz
20:00 - 21/05
FC Gutersloh
VS
Paderborn II
20:00 - 21/05
SV Weidenhausen
VS
Viktoria Griesheim
20:00 - 21/05
Preussen Munster 2
VS
Delbrucker
20:00 - 21/05
1. FC Gievenbeck
VS
Ennepetal
20:00 - 21/05
Arminia Hannover
VS
Rotenburger
20:00 - 21/05
SSVg Velbert
VS
Kray
20:00 - 21/05
VfL Oldenburg
VS
Ramlingen-Ehlershausen
20:00 - 21/05
CLB VFB Homberg
VS
Kleve
20:00 - 21/05
Luneburger Hansa
VS
FC Schoningen08
20:00 - 21/05
Bonner sc
VS
Freialdenhoven
20:00 - 21/05
Uerdingen KFC 05
VS
SF Hamborn 07
20:00 - 21/05
Hurth
VS
Konishisdorf
20:00 - 21/05
Schwarz-Weiss Essen
VS
TuRU Dusseldorf
20:00 - 21/05
TVD Velbert
VS
Sportverein Sonsbeck
20:00 - 21/05
Meerbusch
VS
FC Monheim
20:00 - 21/05
Lupo-Martini Wolfsburg
VS
SC BW 94 Papenburg
20:00 - 21/05
TSV Pattensen
VS
Hannoverscher SC
20:00 - 21/05
Garching
VS
Türkspor Augsburg
20:00 - 21/05
RW Walldorf
VS
Hadamar
20:00 - 21/05
Siegen Sportfreunde
VS
SpVgg Vreden 1921
20:00 - 21/05
ASC 09 Dortmund
VS
Erndtebruck
20:15 - 21/05
Frechen
VS
Glesch-Paffendorf
20:15 - 21/05
Union Nettetal
VS
MSV Düsseldorf
20:30 - 21/05
FSV Duisburg
VS
Schonnebeck
20:30 - 21/05
DJK Teutonia St.Tonis
VS
Ratingen SV
21:00 - 21/05
FC Pesch 1956
VS
Bergisch Gladbach 09
Lithuanian II Lyga
17:00 - 21/05
Suduva 2
VS
FK Saned Joniškis
Ireland Leinster Senior League
17:00 - 21/05
Killester Donnycarne
VS
Home Farm FC
17:00 - 21/05
Glenville
VS
Skerries Town FC
Giải vô địch quốc gia Ba Lan
17:30 - 21/05
Slask Wroclaw
VS
Legnica
20:00 - 21/05
Radomiak Radom
VS
CLB Widzew Lodz
22:30 - 21/05
CLB Wisla Plock
VS
Rakow
Serie A
17:30 - 21/05
U.S. Lecce
VS
Spezia Calcio
20:00 - 21/05
Torino F.C.
VS
ACF Fiorentina
23:00 - 21/05
S.S.C. Napoli
VS
Inter Milan
Giải Vô địch Bóng đá nữ Pháp
17:30 - 21/05
Bordeaux Nữ
VS
Fleury 91 Nữ
17:30 - 21/05
Guingamp Nữ
VS
Rodez AF Nữ
17:30 - 21/05
Montpellier Nữ
VS
Le Havre Nữ
17:30 - 21/05
Paris FC Nữ
VS
Soyaux Nữ
17:30 - 21/05
Reims Nữ
VS
Dijon Nữ
Giải hạng 3 Ba Lan
17:30 - 21/05
Hutnik Krakow
VS
CLB Stomil
18:00 - 21/05
Lech II Poznan
VS
Pruszkow
22:00 - 21/05
Radunia Stezyca
VS
KKS Kalisz
23:00 - 21/05
Wisla Pulawy
VS
Slask Wroclaw II
Giải Bóng đá Quốc gia Rwanda
17:30 - 21/05
AS Kigali
VS
Rutsiro FC
20:00 - 21/05
CLB Armée Patriotique Rwandaise
VS
Rwamagana City
20:00 - 21/05
Espoir FC
VS
Musanze FC
20:00 - 21/05
Etincelles
VS
Bugesera FC
20:00 - 21/05
Rayon Sport
VS
Marines FC
20:00 - 21/05
Sunrise
VS
Kiyovu
Giải hạng nhất Ba Lan
17:40 - 21/05
LKS Lodz
VS
Resovia Rzeszow
20:00 - 21/05
CLB Gornik Leczna
VS
CLB Zaglebie Sosnowiec
23:00 - 21/05
Puszcza
VS